เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

iPudding
ใครเล่นโปรแกรม Aircrack บน Eee ได้บ้างครับ?
Guest_iPudding
เท่าที่ผมไปดูมา โปรแกรม Aircrack มันใช้ได้กับการ์ดไวร์เลสบางยี่ห้อเท่านั้น แต่ยังไงก็ยังมี Atheros ติดโผอยู่ด้วย

ผมลองใช้โปรแกรมนี้บนเครื่อง Eee ที่ลงวินโดวส์อ่ะครับ แต่มันบอกว่าการ์ดตัวนี้ไม่ Support ก็เลยอยากจะลองเล่นบน Linux ดู

ไม่ทราบว่ามีใครเคยใช้โปรแกรมนี้บน Linux บ้างครับ คิดว่ามันน่าจะรองรับมากกว่าในวินโดวส์ อยากรู้ว่ามันจะรันได้ไหม

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นล่วงหน้าครับ

โพสเมื่อ : 3/3/2008 0:40
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ใครเล่นโปรแกรม Aircrack บน Eee ได้บ้างครับ?
มือใหม่
12/4/2008 20:47
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 13
ได้ครับใช้อยู่

โพสเมื่อ : 23/8/2008 20:02
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]