เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

« 1 (2)

Re: เอาไงดีเนี้ย พอจะซื้อก็มี 9นิ้วมาแล้วเนี้ย
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 7
SSD 12 GB ต่างแน่ๆ ลงโปรแกรมต่างๆในเครื่องได้เลยแถมดีไม่ดีเหลือเนื้อที่ไว้ใส่อะไรต่อมิอะไรซัก5-6G ช่องใส่SD card ก็ไม่ต้องเสียบไว้ตลอด อย่างผมเป็นคนชอบถ่ายรูป ก็ดึงSD card จากกล้องถ่ายรูปดูรูปได้เลย เอามาเซฟลงเครื่องได้อีกเหลือเฟือ download อะไรอะไรจาก net ได้ไม่ต้องกลัวเรื่องความจุ จอก็ดูสะดวก
ใหญ่ดี ขนาดเครื่องก็เท่าเดิม แจ่ม
แต่ถ้าจะเอาประหยัดก็เอารุ่นเดิมแหละครับ แต่รออีกหน่อยก็ดี ถ้ามีรุ่นใหม่มาทำตลาดราคาน่าจะถูกลงอีกน่าจะลดเป็นพัน นะครับจากประสพการณ์ เพราะราคาคอมเนี่ยตกอย่างเร็ว 2-3 พันเป็นอย่างน้อยเดาได้เลย
แต่ถ้ารีบใช้มากๆอยากได้มากๆก็ซื้อไปเถอะครับซื้อก่อนได้เล่นก่อน แต่ถ้าแนะนำผมแนะนำให้รอก่อน อีกหน่อยมีให้เลือกหลาย ยี่ห้อหลายรุ่นแน่ๆ

โพสเมื่อ : 8/3/2008 16:40
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]