เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

บุคคลทั่วไป
ใครเจออาการแบบผมบ้างจอกระพริบ
Guest_บุคคลทั่วไป
คือว่าเวลาเข้าบางเวปเช่น www.teenee.com มีแอปปริเคชั่นเยอะจอมืดข้างขาวข้างสั่นตลอดเลย แก้ยังไงดีครับ

โพสเมื่อ : 4/4/2008 20:26
Transfer the post to other applications Transfer

บุคคลทั่วไป
Re: ใครเจออาการแบบผมบ้างจอกระพริบ
ตอนผมใช้ notebook เครื่องเก่ามันก้อเคยเป็นครับ พอลง driver จอใหม่ก้อไม่มีปัญหานครับ

โพสเมื่อ : 7/4/2008 21:29
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ใครเจออาการแบบผมบ้างจอกระพริบ
มือวาง
21/3/2008 20:17
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 610
ลองดูนะครับ
1. Update Dirext X ก่อนแล้วเข้าว่ายังเป็นหรือเปล่า
2. Update Driver ของ VGA ครับ

2 อย่างนี้น่าจะช่วยได้นะครับ ขอให้โชคดีครับ

โพสเมื่อ : 8/4/2008 3:17

บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 8/4/2008 13:08

[ค้นหา ขั้นสูง]