เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ต้องการให้เสียงคอมดังกว่าขีดสุด
มือสมัครเล่น
29/1/2008 23:13
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 48
หลังจากการหามา ก้ไม่เจออะไรเลย เจอแต่แบบเพิ่มเสียงจากไฟล์เพลงให้ดังขึ้น ซึ้งต้องการให้มันดังจากโนีตบุ๊คทั้งเครื่องเลย

ซึ่งใครมีโปรแกรมอะไรน่าสนใจ ที่ทำให้เสียงจากลำโพงงคอม ออกมาดังกว่าปกติบ้าง ครับ

โพสเมื่อ : 15/4/2008 0:11
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ต้องการให้เสียงคอมดังกว่าขีดสุด
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 189
ผมเองไม่มีครับ แต่ถ้าจะใช้กับEeeถึงมีก็ไม่แนะนำขนาดผมเปิดทีวีจูนเนอร์บางรายการโทนเสียงต่ำมากลำโพงรับไม่ไหวครับถ้าเพิ่มเสียงอีกลำโพงแตกถาวรแน่นอน ซื้อหูฟังชัวร์สุดครับ

โพสเมื่อ : 15/4/2008 9:20

Re: ต้องการให้เสียงคอมดังกว่าขีดสุด
มือสมัครเล่น
21/6/2007 14:04
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 51
แนะนำกำปั้นทุบดินไปหน่อยนะครับ แต่รับรองดังสะใจ

"เอาลำโพงที่มีแอมป์ในตัวมาต่อเพิ่มครับ"

อย่าทรมานลำโพงเล็กๆ ของน้อง Eee เลยครับ

โพสเมื่อ : 18/4/2008 12:36
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]