เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

มาแล้วครับ HP Mini-Note กับ Lenovo Ideapad
มือสมัครเล่น
30/6/2007 20:49
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 60
ป่าว ครับ ป่าว ไม่ได้ซื้อนะครับ แค่แวะมาบอกว่ามีขายแล้วครับ พอดีเย็นๆ หลบฝนไปเดินที่ IT Mall ก็จ๊ะเอ๋กับ HP Mini-Note PC กับราคาสุดแสนอลังการงานสร้างครับ

Open in new window

มีอยู่แทบทุกร้านที่มี HP นะครับ แต่ไม่มีร้านไหนสักร้านเปิดเครื่องให้ดูเลย ห่อพลาสติกไว้หมด

ส่วนอีกตัวที่บังเอิญไปจ๊ะเอ๋เข้าเป็น Lenovo ตัวล่าสุดรุ่น Ideapad ครับมาแล้ว แต่น่าจะเป็นเครื่องนอกครับ เห็นบอกว่ามีสองสี แดง กับดำ อยู่ในร้าน Banana IT ตรงชั้นสามหน้าห้องน้ำครับ สวย เล็ก บาง ดุ ตามสไตล์เขาเลย แต่วางในตู้กระจก ไม่ได้สัมผัส แถมถามพนักงานก็เหมือนไม่อยากขาย

http://shop.lenovo.com/SEUILibrary/co ... 9BCE742179B81FE831165E337

ราคาจิ๊บๆ ที่ 69900 อ่ะครับ

แวะมาบอกกล่าวกันครับ ผมเองยังรอ Wind อยู่ เมื่อไหร่จะมาหว่า ถ้ามาขออย่าให้เตลิดเหมือน HP เลยครับ

โพสเมื่อ : 20/5/2008 21:48
Transfer the post to other applications Transfer

Re: มาแล้วครับ HP Mini-Note กับ Lenovo Ideapad
มือสมัครเล่น
17/4/2008 21:51
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 32
EEE 900 เมื่อไหร่จะตามเค้ามาครับ เปิดตัวก่อนแต่วางตลาดหลัง
คนรอชักเหนื่อยใจนะเนี่ย

ว่าแต่สเปกของน้อง HP นี่ก็ได้ใจเหมือนกันนะ
พรุ่งนี้ต้องไปดูตัวจริงหน่อยซะแล้ว เผื่อจะปันใจไปหา HP

โพสเมื่อ : 20/5/2008 23:28
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]