เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

อยากใช้ น้อง eee สำหรับ อัพเดทเว็บ ครับ ใช้รุ่นไหนดีครับ
มือใหม่
28/5/2008 18:41
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 6
ความต้องการของผมในการใช้ น้องอี คือ อัพเดทเว็บของกระผมเองครับ เป็นเว็บแนว ข่าวออนไลน์ คือมีการอัพข้อมูลตัวหนังสือ และภาพ ขึ้นโฮสเท่านั้นครับ การที่จะพก โน๊ตบุ๊กก็คงจะเป็นภาระเกินไป ดังนั้นผมขอคำแนะนำจาก ทุกท่านนะครับ ว่าจะใช้รุ่นไหนดีครับ ขอบพระคุณมากครับ

ถ้ามีเวลาว่าง ก็เชิญเข้าสู่สังคมแห่งการแบ่งปัน ข่าวสาร สาระบันเทิง ได้ครับ ที่ www.chiangmaihotnews.com

โพสเมื่อ : 28/5/2008 18:49
Transfer the post to other applications Transfer

Re: อยากใช้ น้อง eee สำหรับ อัพเดทเว็บ ครับ ใช้รุ่นไหนดีครับ
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
หากอัพเดทโดยการพิมพ์เยอะๆ การพิมพ์จากคีย์บอร์ดของ Eee จะทำได้ลำบากเหมือนกัน อาจทำให้หงุดหงิดได้ แต่หากพิำมพ์เล็กน้อยก็ไม่มีปัญหาอะไร ได้เข้าไปชมเว็บแลีัว คิดว่าหน้าจอ 800 x 480 พิกเซลของรุ่น 4G ก็เอาอยู่

ผมเองก็ชอบกระทู้ในเว็บนี้ผ่าน Eee PC 4G ประจำช่วงวันหยุดที่ออกจากบ้าน รู้สึกว่าลงตัวมากๆ ครับ

โพสเมื่อ : 28/5/2008 21:47

[ค้นหา ขั้นสูง]