เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

หลากหลาย design กับ Gigabyte M912
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 49
แหะๆ ช่วงนี้ผมเชียร์ ตัวนี้ออกนอกหน้านิดหน่อยเผื่อ จะมีใครสนใจนำเข้า
หลังจาก spec ที่ไม่แพ้ Acer one ,EEEPC หรือ Wind Book แล้ว
จาก review ครั้งก่อน มีคนวิจารณ์ว่ามัน design ไม่สวย วันนี้เลยเอาdesign เพิ่มเติมของตัวนี้มาฝาก

Open in new window

อ้างอิง
http://aving.net/usa/news/default.asp ... 8165&C_Code=02&SP_Num=175

ปล. จริงๆ แล้วตัวนี้ในเมืองนอกเขาพูดถึงมันในแง่ Sesign ได้ยอดเยี่ยมเลยนะครับ
ว่าแต่จะมีคนสนนำเข้ามาไหม ผมรอซื้ออยู่นะ

โพสเมื่อ : 14/6/2008 1:38
Transfer the post to other applications Transfer

Re: หลากหลาย design กับ Gigabyte M912
มืออาชีพ
19/2/2008 16:58
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 359
Design แบบนี้ทางยุโรป และอเมริกาจะรู้จักดีครับ
เพราะเป็นรูปแบบผลงานสไตล์ของศิลปินยุโรป ชื่อ มอนเดรียน ครับ
เป็น design ที่คล้าสสิคลายนึงยุโรปเชียวล่ะ ^-^
(design เป็นช่องๆ แถบสีสีเหลี่ยมๆน่ะครับ)

โพสเมื่อ : 21/6/2008 19:49

[ค้นหา ขั้นสูง]