เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ใครมีเกมอะไร ในเครื่องบ้าง อยากได้เกมเด็กๆ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 4
หลังจากที่เข้ามาปรึกษาเรื่องจะซื้อน้องeee ให้แฟนใช้
ตอนนี้ซื้อมาแล้วครับ eee 701 4G สีชมพูเชียว
แฟนบอก ที่ทำงานมีแต่คนมาขอดูกันตรึม

ผมให้ร้านลง window XP +office ให้
เพราะน่าจะ link กับโน๊ตบุ๊คผมได้ง่าย
แล้วใช้ USB Flash drive มาเสียบเพิ่ม
เป็นอีกไดรฟ์นึง

คิดว่า แค่นี้ก็คงพอ เล่นเน็ท ดูรูป งานเล็กๆน้อย
(อะไรที่ complicate กว่านี้ แฟนผมทำไม่เป็น)

แฟนผมอยากได้ เกมส์เด็กๆ ไว้เล่นฆ่าเวลา (ตอนออฟไลน์)
พวก โปเกมม่อน จับคู่ เตตริส อะไรพวกนี้
พอจะมีใครแนะนำแหล่ง หรือเอามาลงเล่นจะได้ไหมครับ
แล้วเราต้องลงพวก Flash เพิ่มรึเปล่าครับ

โพสเมื่อ : 17/6/2008 15:45
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]