เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เปิดเครื่องคลิ๊กเข้า internet แล้วมันไม่ขึ้นครับมันขึ้นแวบๆมองไม่ทันแล้วก็หายไปครับ
มือใหม่
25/6/2008 21:50
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 15
มันขึ้นมาแบบแวบๆ ครับมองแทบไม่ทันคลิ๊กกี่ครั้งก็แวบๆเหมือนเดิมครับคลิ๊กแบบไม่ได้ต่อเน็ตนะครับจะให้มันรันโปรแกรมในเว็บที่เขียนครับเช็คดูว่าใช้ได้ไหม แต่มันใช้ไม่ได้ครับทำยังไงดีครับ.....

โพสเมื่อ : 5/7/2008 1:12
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เปิดเครื่องคลิ๊กเข้า internet แล้วมันไม่ขึ้นครับมันขึ้นแวบๆมองไม่ทันแล้วก็หายไปครับ
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ถ้าเรียกเข้า localhost มันยังแสดงปกติหรือเปล่าครับ แล้วถ้าต่อเนท มันมีอาการเดียวกันไหมครับ

โพสเมื่อ : 5/7/2008 1:21

[ค้นหา ขั้นสูง]