เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

Show Start Menu Programs ของคุณ ๆ กันหน่อยครับ
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 242
ชวนมาแลกเปลี่ยน (ปั่นกระทู้) กันหน่อยครับ

1.เครื่องของคุณ ลงโปรแกรมอะไรกันบ้าง (แปะรูป Screen Captured ก็ง่ายดีนะครับ)
2.ตัวคุณปฏิบัติงานด้านไหนครับ อาจารย์เขียนบทความ, ช่างคอม หรือ นักเรียนนักศึกษา
3.เครืองของคุณ (นอกจาก Internet แล้ว) ใช้ E-PC กับโปรแกรมอะไรมากสุดครับ

รายละเอียดของผมนะครับ
- ทำงานในบริษัทคอมพิวเตอร์ มีเรื่องตารางราคาทุน, ราคาขาย, หรือต้อง Online ในรถยนต์ สะดวกกว่า Notebook มาก (ใช้ Survey Wireless กับทำ Sniffer/ Manage Switches หรือ Router ก็ดี เพราะน้ำหนักเบา)
- ใช้ MS-Word ในการบันทึก Topic เวลาพบลูกค้า/Partner, Excel, Netstumbler, Smart Sniff

มาแชร์กันนะครับ รออ่านเรื่องของคุณอยู่

แนบ ไฟล์:

jpg  untitled.JPG (0.00 KB)

โพสเมื่อ : 5/7/2008 22:40
Transfer the post to other applications Transfer

Re: Show Start Menu Programs ของคุณ ๆ กันหน่อยครับ
มืออาชีพ
10/5/2008 14:23
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 142
Open in new window

1. เนื่องจากมีโปรแกรมที่ไม่อาจเปิดเผยได้ ( มันเป็น portable ที่ไม่ได้ setup จึงไม่ปรากฏใน start menu ) ดังนั่น ดูเอาจากข้างบนก็แล้วกัน

2. ไม่อยู่ในสถานะตามข้างต้นสัีกข้อ - -"

3. ตอนแรกตั้งใจว่าจะเอามาเขียบนบทความ แต่ยังไม่มี mouse usb ก็เลยอู้ไม่ได้ทำสักที - -"

โพสเมื่อ : 5/7/2008 22:53
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]