เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เดินเล่นเรื่อยเปื่อย **ไปงาน Window Mobile Clinic #14 ของ Thai-G**
มือวาง
18/4/2007 12:56
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 834
วันนี้ได้มีโอกาสไปเดินเล่นงาน Thailand Mobile Expo 2007 Showcase
ที่จัดขึ้นระหว่างวันที่ 30 ส.ค. - 2 ก.ย. ณ ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตต์ ค่ะ

เจย์ว่าบรรยากาศโดยรอบของงาน อาจจะมีคนนำรูปมาโพสต์กันเยอะแยะแล้ว เจย์เลยขอเก็บรูปบรรยากาศบู๊ทเล็กๆ แต่อบอุ่น ของ Window Mobile Clinic มาให้ดูเล่นๆ กันค่ะ (แต่ต้องขออภัยด้วยนะคะ
เนื่องจากกล้อง เป็นกล้องจำเป็น ภาพก็เลยออกมาแบบมัวๆ เล็กน้อยค่ะ)

พี่เสือ TigerBabe ของพวกเราค่ะ วันนี้เธอบอกว่า Thai-G มีเวอร์ชั่นใหม่แล้วน๊า แล้วใครที่ใช้ Thai-G อยู่เดิม แวะไปคุยกันที่งาน พี่เสือจะอัพเวอร์ชั่นใหม่ให้ด้วยนะจ๊ะ

Open in new window

กับสมาชิกที่เข้ามาสอบถามปัญหาต่างๆ

โต๊ะลงทะเบียน ดอกไม้สวยค่ะ บรรยากาศก็เป็นกันเอง

มองเข้าไปใกล้ๆ ที่นี่ไม่ได้ให้ลงทะเบียนฟรีนะ มีขนมให้ทาน ด้วย

ภาพบรรยากาศงาน WMC ครั้งก่อนๆ ค่ะ

พี่ต่วยกำลังพูดคุยกับเพื่อนสมาชิกที่เข้ามาสอบถามปัญหาค่ะ

โต๊ะวาง แผ่นโปรแกรม Thai-G ค่ะ มีทั้งของ Palm และ Pocket PC เลยนะคะ

นอกจากนั้นช่วงบ่ายยังมีกุหลาบแดง แจกให้กับผู้ที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมบู๊ท และผู้ที่เดินผ่านไปมาด้วยนะคะ
หากใครอยากได้ดอกกุหลายสวยๆ ติดมือกลับบ้านจากงานนี้ซักดอก ลองแวะเข้ามาทักทายกันที่บู๊ท Thai-G นะคะ

บางที.. เราอาจจะได้พบกันก็ได้

โพสเมื่อ : 1/9/2007 23:18

Re: เดินเล่นเรื่อยเปื่อย **ไปงาน Window Mobile Clinic #14 ของ Thai-G**
มืออาชีพ
จาก Nowhere
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 479
อิอิ ไปเฉียดๆจ้ะ
พาแม่บ้านไปเดินดูของเล่นให้กะทิที่งานข้างๆ
ไม่ชอบงานออกร้าน เบื่องานโทรศัพท์ เลยไม่ได้เข้าไปแฮะ ไม่ยักกะรู้ว่า Thai-G ก็ไป ม่ายงั้นจะพากะทิเข้าไปอาละวาด เหอๆๆๆๆ

โพสเมื่อ : 2/9/2007 9:27
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เดินเล่นเรื่อยเปื่อย **ไปงาน Window Mobile Clinic #14 ของ Thai-G**
มือสมัครเล่น
15/5/2007 16:10
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 83
อยากได้เดินดูราคา GPS ในงานครับ
ทั้งติด Present งาน ทั้งติดเรียน อดไปเดิน

โพสเมื่อ : 2/9/2007 19:56
Transfer the post to other applications Transfer

มืออาชีพ
22/6/2007 18:48
จาก ที่ราบสูงบุรีรัมย์ แต่ตรงข้ามบ้านน้ำท่วม
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 315
อยากไป๊อยากไป

โพสเมื่อ : 2/9/2007 23:24

มืออาชีพ
15/5/2007 23:15
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 175
ไปวันเดียวกับเจ้าเจย์เลย เจอพี่เสือกับพี่ต่วย แต่อยู่แป๊บเดียวเองครับ พาหวานใจไปหาของให้เจ้าตัวเล็กในท้อง

โพสเมื่อ : 6/9/2007 0:27

มืออาชีพ
จาก Nowhere
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 479
ว้า ไม่ยักกะรู้ว่าคุณท้อปก็ไป

โพสเมื่อ : 6/9/2007 8:35

[ค้นหา ขั้นสูง]