เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

++ Pullip สวย เก๋ เท่ห์ ++
มือเซียน
11/4/2007 17:18
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 3995

พี่สาวมาแนะนำว่าคนกำลังบ้าพอๆ กับ blythe แต่ตาจะเฉียงๆ หน้าตาดูแรดๆ พิกล 555 ข้อดีคือ ข้อมันหักได้เยอะมากๆ ทำให้โพสต์ท่าได้ง่าย เช่น นั่งรถ ฯลฯ ค่ะ

เห็นว่าฮิตในหมู่กะเทยนะคะ ไม่ได้เม๊าท์นะ จริงๆ เพราะว่าชุดมันแรงกว่า blythe น่ะค่ะ

Credit link: http://nanoha.exteen.com/20080116/pullip

โอ้ววว เจอแบบกิโมโน สวยมากๆเลยค่ะท่าน

ชุดฟูๆ ลูกไม้เยอะ สีฟ้า น่าร้ากกกกก

โอ้โห้ *0* นางเงือกเวอร์ชั่น 1

ตัวนี้เวอร์ชั่น 2 ค่ะ งาม~

หนุ่มๆบ้าง แต่มีอยู่ภาพเดียวอ่ะนะ หูแมวง่ะ น่าร้ากกกก ><

ชุดอลัง ตาสวย โอ้ววววว

ตาสองสี อันนี้ออกมาแนวมืดๆหน่อย

อ่ะ!!! น่าร้ากกกก

ออกมาแนวสาวหิมะเลย สวยๆ

ชุดอลังการดีแท้

น่ารักอ่ะ!!!

นี่ท่านแคทเธอลีน่าใน ทินีตี้ บลัด รึเปล่าเนี่ย มันช่างสุดยอดจริงๆ

ต่อไปเป็นโซนที่ยัยเคโกะชอบมากๆ

ซิสเตอร์ น่าร้ากกกกก!!! งามอะไรเช่นนี้คุณเลิศทุกระเบียบนิ้ว ตาก็สวยมากๆ โฮกกกกกก

?

คราวนี้ซิสเตอร์สีดำมั่ง โอ้โห้ สวยมาก กรี๊ดดดด งามแบบว่าไม่รู้จะงามยังไงแล้วล่ะค่ะ><

อยากได้ทั้งสองตัวเลยง่ะ!!!

โพสเมื่อ : 20/7/2008 13:23

Re: ++ Pullip สวย เก๋ เท่ห์ ++
มือเซียน
11/4/2007 17:18
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 3995
ป้าอรอยากได้ตัวนี้อ่า

โพสเมื่อ : 20/7/2008 13:25

Re: ++ Pullip สวย เก๋ เท่ห์ ++
มือวาง
15/5/2007 21:48
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 845
งามมากค่า
พิวลิปยังพอหาได้คร้าบ ไว้จะพาไปหลอน 555+

โพสเมื่อ : 20/7/2008 17:30

บ้านของน้องกะทิ
Transfer the post to other applications Transfer

มือวาง
15/5/2007 13:42
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 895
อิอิ งามมมมมมมมม ค่ะ

โพสเมื่อ : 20/7/2008 18:46

[ค้นหา ขั้นสูง]