เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ผมลองลง ubuntu-eee พอลงเสร็จแล้ว พอbootเข้านานมากๆ ผิดปกติป่าวครับ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 68
ผมลองลง ubuntu-eee พอลงเสร็จแล้ว พอbootเข้านานมากๆ ผิดปกติป่าวครับ
ตอนนี้ผมเลยเปลี่ยนมาเป็นxpเหมือนเดิมแล้ว มันนานมากๆจริงๆ คนอื่นเป็นแบบผมหรือป่าวครับ

โพสเมื่อ : 20/7/2008 19:30
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ผมลองลง ubuntu-eee พอลงเสร็จแล้ว พอbootเข้านานมากๆ ผิดปกติป่าวครับ
มืออาชีพ
16/5/2008 13:43
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 161
เคยเห็นเว็บทดสอบลง Ubuntu (ตัวเต็ม) ใน EEE
ใช้เวลาบูตนานกว่า Xandros และ XP ประมาณ 10 วินาทีครับ
เพราะ Ubuntu ตัวเต็มที่เขาทดสอบ เป็นระบบที่ใหญ่เทียบเท่ากับ XP ตัวเต็ม
แต่ Ubuntu EEE ยังไม่เคยอ่านเว็บที่เขาทดสอบเหมือนกัน
ถ้าช้ากว่ากันไม่มาก น่าจะปกติ แต่ถ้าช้าแบบต่างกันมาก อาจมีความผิดปกติใน
ขั้นตอนการติดตั้งก็ได้

แต่โดยส่วนตัวเครื่อง Notebook ที่ผมใช้อยู่ Ubuntu 8.04 และ XP Pro
ใช้เวลาบูตใกล้เคียงกันครับ

โพสเมื่อ : 22/7/2008 10:50
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]