เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

มีข้อสงสัยการใช้งาน eeepc ครับ ช่วยหน่อยครับ
มือสมัครเล่น
28/7/2008 21:33
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 55
ผมมี eeepc 900 ก 30 gb
ตอเนตผานสาย usb มือถือ samsung ครับ สงสัย

1 ถ้าอยากต่อเนตผ่านบูธูท จะปลอดภัยไหมครับ กลัวคน hack เห็นเป็นข่าวบ่อยๆครับ เขาบอกอย่าเปิดบลูทูธทิ้งไว้

2 บลูธูท ตัวเล็กๆที่เห็นในเว็บนี้ สามารถรับอุปกรณ์ได้กี่อันครับ 1อันต่อ 1อุปกรณ์ หรือ 1อันคู่ได้หลายอัน ผมอยากลอง usb เมาส์ กับ มือถือต่อเนต

3 ในอนาคต เราจะอัพเกรด cpu ให้ดีกว่า celeron900mhz ได้ไหมครับ แบบถอด ชิพ เก่าออกใส่ตัวแรๆลงไป

ตอนนี้ คอมpc และ notebook เครื่องเก่าที่เร็วมากๆของผม ผมไมแตะเลยครับ เล่นeeepc ตลอด มันช้าแต่เหมือนเล่นของเล่น ได้ปรับแต่ง สนุกดี มีความสุขดีครับ

โพสเมื่อ : 31/7/2008 17:11
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]