เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

งงไปหมดแล้ว ตกลง Eee มีกี่รุ่นแล้วครับ
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 189
งงไปหมดแล้วครับ ตกลงตอนนี้ Eee มีในท้องตลาดอยู่กี่รุ่นครับ มีใครทำสเป็คเทียบกันเฉพาะ Eee แต่ละรุ่นหรือเปล่าครับช่วยบอกหน่อยครับ

ปล.จริงๆ อยากได้ ซีพียู อะตอม กับ SSD แต่ก็อยากรู้ตัวอื่นในตระกูลนี้ด้วยเพื่อเปรียบเทียบเผื่อเปลี่ยนใจครับ ไม่เอายี่ห้ออื่นน๊ะครับ เพราะผมมี 701 อยู่ แล้วก็ซื้อแบต 10400 มาเสริม เลยอยากใช้อุปกรณ์เดิม แล้วเอา701ไปทำเครื่องโหลดบิตแทน เพราะน่าจะประหยัดไฟกว่าใช้พีซี จะให้ซื้อพวกกล่องโหลดบิตหรือเร้าเตอร์ของ asus ก็มีข้อจำกัดเยอะไปหน่อย

โพสเมื่อ : 12/8/2008 14:08
Transfer the post to other applications Transfer

Re: งงไปหมดแล้ว ตกลง Eee มีกี่รุ่นแล้วครับ
มือใหม่
10/8/2008 19:58
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 7
อยากรู้เหมือนกันค่ะ แล้วก็อยากได้แบตด้วย แบตที่จุไฟได้เยอะๆแบบนี้ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหร่เหรอคะ แล้วก้อนมันใหญ่ขึ้นไหมอ่ะ?

โพสเมื่อ : 12/8/2008 14:44
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]