เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

กล้องของ mini ทำไมไม่มีลูกเล่นต่าง ๆ เหมือนเครื่องใหญ่เลยครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 4
ไม่แน่ใจว่าคนอื่นเป็นเหมือนผมหรือเปล่า
เวลาใช้งานกล้อง ไม่เห็นมี function ให้เลือกอะไรเยอะเหมือนกับตัว
HP รุ่นใหญ่ ๆเลยครับ ทั้งที่ใช้งานกล้องเหมือนกัน

โพสเมื่อ : 24/8/2008 21:43
Transfer the post to other applications Transfer

Re: กล้องของ mini ทำไมไม่มีลูกเล่นต่าง ๆ เหมือนเครื่องใหญ่เลยครับ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 49
ก็มัน Mini อะครับ อะไรๆก็เล็กๆน้อยๆไปหมด น่าจะต้องหาโปรแกรมเสริมมาลงเองแล้วล่ะครับ

โพสเมื่อ : 25/8/2008 7:31
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]