เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เปลี่ยนเป็น xp ใช้ storage expansion ไม่ได้หรือครับ
มือใหม่
24/8/2008 22:35
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 7
ผมใช้รุ่น 8GB เปลี่ยนจาก Linux มาเป็น XP ใช้งานได้ดี แต่สงสัยอยู่ที่ลง Drivers ทุกตัวแล้ว แต่ Slot Storage Expansion ด้านซ้าย พอใส่ SD เข้าไปมันมองเป็นอีกไดร์ฟ ไม่ใช่รวมเป็นไดร์ฟ C: เหมือนตอนเป็น Linux ไม่ทราบว่าต้องลงอะไรเพิ่มเติมอีกหรือเปล่าครับ

โพสเมื่อ : 24/8/2008 22:44
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เปลี่ยนเป็น xp ใช้ storage expansion ไม่ได้หรือครับ
มือสมัครเล่น
12/6/2008 19:17
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 65
ผมว่าแยกกันน่ะ ดีแล้วครับ
คิดดูถ้ามันรวมกัน วันดีคืนดี คุณต้องเอา SD ออก คุณก็เปิดเครื่องไม่ได้ เพราะ Windows มีปัญหา เนื่องจากข้อมูลมันหายไปครึ่งไดร์ฟ

โพสเมื่อ : 25/8/2008 9:16
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]