เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เป็นเจ้าของน้องวรรณที่ Data IT ยังได้ WiFi ครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 18
เมื่อวันพุธไปซื้อ น้องวรรณ ให้น้อง ที่ฟอร์จูนมาครับ
เดินสอบถามหลายๆ ร้านก้อตัดของแถมไปหมด เพราะลดราคา
ในกรณีที่ทุกอย่างเหมื่อนกันหมด จะซื้อกับร้านที่เป็นร้านใหญ่ๆ
เพราะจะทำเป็นระบบผ่อน มันเร็วกว่า

เลยไปซื้อที่ IT City แต่ดูตั้งนานไม่เห็นมีใครสนใจสักคน
ก้อลงมาที่ Data It พอดีเห็นป้ายที่แถม Wifi Unlimited 6 เดือนอยู่
เลยลองถามเล่นๆ ว่าถ้าซื้อน้องวรรณเนี้ย ยังแถม Wifi หรือเปล่า
คำตอบที่ได้คือ แถมครับแถม ซึ่งตอนผมซื้อก้อมีอีก 3-4 คนซื้อเหมือนกัน
ก้อได้ทุกคนน่ะครับ

เลยลองถามเซลล์ว่าทำไมที่อื่นเค้าไม่แถมล่ะ เค้าก้อบอกว่าไม่รู้เหมือนกัน
(คงไม่อยากตอบ)

พอดีเห็นราคาซื้อประกันเพิ่มอีก 2 ปีลดเหลือ 1990 ถ้าซื้อพร้องเครื่อง
ก้อเลยซื้อเพิ่มด้วย เพราะส่วนตัวแล้วไม่เคยใช้ยึ่ห้อนี้เลยครับ
และจากคนรอบข้างที่เค้าใช่ก้อบ่นเหมือนกัน ซึ่งถ้าไม่ใช้ราคานี้ก้อคงจะ
ไม่ซื้อให้น้องครับ

ขอขอบคุณบอร์ดนี้ด้วยน่ะครับสำหรับข้อมูลต่างๆ ก่อนตัดสินใจซื้อ
ลองลง XP ใช้แล้วก้อดีมากครับ โดยใช้วิธีตามคำแน่ะนำต่างๆ จากที่นี้

PS. แถม mouse opitcal อีกอย่างครับ

โพสเมื่อ : 29/8/2008 11:57
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เป็นเจ้าของน้องวรรณที่ Data IT ยังได้ WiFi ครับ
มืออาชีพ
29/7/2008 19:56
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 203
ครับ ยินดีด้วยครับ ที่ได้ของที่ถูกใจ
^_^

โพสเมื่อ : 29/8/2008 12:04
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เป็นเจ้าของน้องวรรณที่ Data IT ยังได้ WiFi ครับ
มือสมัครเล่น
24/8/2008 15:25
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 23
ยินดีด้วยคับ ผมซื้อที่ Power buy ไม่ได้อ่ะ T-T

โพสเมื่อ : 29/8/2008 13:11

มือสมัครเล่น
23/2/2008 11:49
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 93
แปลกจัง ผมเพิ่งไปถามที่ IT Mall เมื่อวันอังคาร ยังแถม wifi ด้วยเกือบทุกร้านเลยนะครับ

ว่าแต่ Mouse ที่ได้แถมมาเป็นแบบไร้สายป่ะครับ

โพสเมื่อ : 29/8/2008 17:30

มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 19
อิอิ ....ไปซื้อที่ไอที มอลล์ พันทิพ งามวงวาน ยังมีแถวwi-fi + Flash drive 2 G + เมาท์usb ต่างหาก วันนี้ราคาลดลงเหลือ 18900

โพสเมื่อ : 1/9/2008 1:59

[ค้นหา ขั้นสูง]