เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

สนใจอยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่เคลียร์ในบางเรื่อง
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 5
1.รบกวน update รุ่น สี ราคาและขายที่ไหนครับ

2.ดูยังไงครับว่าอันไหนใช้ touchpad แบบไหน

3.ถ้าเป็น touchpad แบบใหม่ หลังจากที่ลง driver ไปแล้ว ใช้งานเป็นอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 1/9/2008 12:17
Transfer the post to other applications Transfer

Re: สนใจอยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่เคลียร์ในบางเรื่อง
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
1. wind ในไทยจะมีขาย 3 สี คือ ขาว ดำ และ ชมพู ราคา 15,999 บาท (ยังไม่รวมภาษี) มีวางขายไม่เยอะ ลองโทรสอบถามที่ eSys หรือดูในเว็บ www.itmeeidea.com ดูครับ

2. ต้องเปิดดูใน control panel > mouse ครับ

3. เชื่อว่า driver ใหม่จะทำให้การใช้งานไม่แตกต่างจาก touchpad แบบเก่ามากนัก คิดว่าไม่น่าจะเอามาเป็นประเด็นในการตัดสินใจแล้ว

โพสเมื่อ : 1/9/2008 13:21

[ค้นหา ขั้นสูง]