เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

E900 มีปัญหา เข้าใช้บริการที่ไหนได้ครับ แบบที่สามารถทำให้เราเดี๋ยวนั้นครับ
มือสมัครเล่น
25/5/2008 16:57
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 25
คือผมถนัดใช้งาน มากกว่าที่จะแก้ไข หรือปรับอะไรได้ด้วยตนเอง
บังเอิญเพื่อนที่ทำงาน ซื้อ Acer น้องวัน แล้วเกิดชอบ Windows E900
เลยยืมเครื่องผมไป โดยบอกผมว่าจะไปโกสท์?
กลับมาก็ใช้งานได้ตามปกติ
แต่วันถัดมาเครื่องเกิดฟ้องว่าไดรฟ์ D มีพื้นที่ว่างเหลือไม่กี่ Mb
พอเข้าไปดูแต่ละโฟลเดอร์ก็มีข้อมูลไม่มาก
สงสัยจะติดไวรัส หรืออะไรซักอย่างครับ

มีศุนย์ใหนที่รับแก้ให้เราด่วนครับ
ไม่อยากทิ้งเครื่อง และคิดว่าน่าจะเป็นที่โปรแกรมมากกว่าครับ

โพสเมื่อ : 7/9/2008 17:37
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]