เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

จะซื้อ EEE PC 1000H ตอนนี้จะคุ้มไหมคับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 11
คือตอนนี้กำลังตัดสินใจว่าจะซื้อ EEE pc 1000H อยู่ แต่ติดตรงที่ว่าต่อไปในอนาตคมันจะมีออกมาเยอะกว่านี้กลัวว่าจะเสียดายว่าทำไมไม่รอ แต่ถ้าผมจะรอเมื่อไหร่่มันจะมา แล้วถ้ามาใหม่ราคาก็คงจะสูง อยู่ดี

1. ผมอยากรู้ว่าตอนนนี้ราคา EEE pc 1000H อยู่ ที่เท่าไหร่ครับ
2. แล้วมันจะรันโปรแกรม Visual Basic ไหวหรือเปล่าครับจะเอามาเขียนโปรแกรมจะไหวไหมครับ
3. สเปกเครื่อง เดิมๆ ให้RAM มาเท่าไหร่สามาเพิ่มได้มากสุดเท่าไหร่ ครับ
4. ความรู้น้อยโปรดแนะนำหน่อยครับ
5 ขอบคุณครับ

6.ผมก็ได้นั่งอ่านกระทู้ต่างๆมามากพอสมควรแต่ยังตัดสินใจว่าจะซื้อดีหรือเปล่าและที่สำคัญมันเล็กถูกใจผม ถึงจะไม่เล็กเท่าไหร่ EEE 900 แต่ก็ไม่ด้ใหย่กว่ากันเท่าไหร่นัก

โพสเมื่อ : 8/9/2008 16:38
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]