เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

แผ่น DvD ให้เล่นมีเสียไม่มีภาพ ช่วยทีครับ
มืออาชีพ
10/7/2008 22:10
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 101
เครื่องผมใช้ 701 นะครับ คือผมต่อ External Box DvD ใส่แผ่น หนัง ดีวีดี ไปลแวนะครับ เครื่องมองให้ปกติ พอผมเอาโปรแกรม PowerDVD แบบไม่ต้อติดตั้งเล่น มันเล่นไม่ได้ครับ บอกว่าเป็นไฟล์ที่ไม่รู้จัก ผมลองโปรแกรมให้มอีกWindows Media Player ที่มีอยู่ในเครื่องก็ยังเล่นไม่ได้ หาโปรแกรมที่มันดูไฟล์ได้ครอบจักรวานอะไรประมาณนี้ มากก็ยังดูไม่ครับอีกครับ มันไม่มีภาพ มีแต่เสียงออกมา ผมเลย งง ว่า มันมีปหัญหายังไง ใครพอทราบแจ้งผมทีนะครับ

ขอบพระคุณมากๆครับ

โพสเมื่อ : 15/9/2008 9:40
Transfer the post to other applications Transfer

Re: แผ่น DvD ให้เล่นมีเสียไม่มีภาพ ช่วยทีครับ
มืออาชีพ
10/7/2008 22:10
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 101
ขอดันซักทีไม่มีใครตอบเลย...

โพสเมื่อ : 17/9/2008 9:17
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]