เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

sak
EEE PC จะเข้ามาอีกที่เมื่อไหร่ครับ
Guest_sak
EEE PC จะเข้ามาอีกที่เมื่อไหร่ครับ และรุ่น 8G จะมาไหม่ครับ

โพสเมื่อ : 20/11/2007 10:21
Transfer the post to other applications Transfer

บุคคลทั่วไป
Re: EEE PC จะเข้ามาอีกที่เมื่อไหร่ครับ
Guest_บุคคลทั่วไป
ผมว่าตอนนี้หาซื้อได้ทั่วไปนะ ไม่น่าจะหายากเท่าไหร่ ตาม fortune มีแน่ๆ ขนาดผมอยู่ต่างจังหวัดยังมีขายเลย ส่วนตัว 8g น่าจะอย่างเร็วต้นปีหน้ามั่ง

โพสเมื่อ : 20/11/2007 10:37
Transfer the post to other applications Transfer

Re: EEE PC จะเข้ามาอีกที่เมื่อไหร่ครับ
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ของจะเข้ามาทีละน้อย เนื่องจากเมืองนอกจะแบ่งส่งให้หลายๆ ประเทศ เชื่อว่าปลายเดือนนี้ของน่าจะมีขายมากขึ้น ส่วนรุ่น 8G รอดูสักกลางเดือนธ้นวาคม หากยังไม่มา ก็คงเป็นเดือนมกราคมปีหน้าเลย ตอนนี้คาดเดาลำบาก เนื่องจากของถูกสั่งจองจากทั่วโลกมาก ความต้องการสูงจริงๆ สำหรับ Eee ตัวเก่งนี้

โพสเมื่อ : 20/11/2007 11:42

มือเซียน
11/4/2007 23:16
จาก ราชอาณาจักรไทย
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 11294
เห็นที่ร้าน D Com IT Mall fortune ติดป้ายว่ามีของรับได้เลยครับ

โพสเมื่อ : 20/11/2007 14:14

บุคคลทั่วไป
ใครเล็งไว้รีบซื้อด่วนก่อนหมดล้อตเก่า รอล้อตใหม่ไม่เหมือนเดิม

ข่าวจากนอกคับอ้างถึง:

NuJew เขียนว่า:
เห็นที่ร้าน D Com IT Mall fortune ติดป้ายว่ามีของรับได้เลยครับ

โพสเมื่อ : 20/11/2007 17:35

โอ้
Guest_โอ้
โทษทีค่ะ
ร้านดีคอมอยู่ตรงส่วนไหนของฟอร์จูนค่ะ
จะได้ไปดู (ไปลูบ ไปคลำ) ก่อนในช่วงหยอดกระปุก
เพราะคิดว่าคงเล็งตัว 8 กิ๊กมากกว่า (ตอนนี้ก็ยังคงได้แต่เล็งค่ะ)
อยากลองดู
เมื่อวานเจอของฟูจิซึ ท่สถานีรถไฟฟ้าชิดลม
ตะบะจะแตกตาย เล็กนิดเีดียว สี่หมื่นห้ากว่า ๆ
แต่รู้สึกว่าอันนี้นฮาร์ดดิสก์ 80 กิ๊ก และมีบลูทูดด้วย

โพสเมื่อ : 27/11/2007 19:13

บุคคลทั่วไป
ที่ tohome.com ก็มีนะ ใครอยู่ต่างจังหวัดก็สอยได้เลย เพราะผมก็สอยจากที่นั้นเหมือนกัน

โพสเมื่อ : 27/11/2007 22:19

โอ้
Guest_โอ้
ตามไปดูของทูโฮมมาแล้วค่ะ
ติดอยู่แค่จะยืมเงินแม่มาซื้อก่อนแล้วผ่อนแบบบัตรเครดิตดีไหม
หรือว่าจะนั่งเก็บเงินต่อไป
งืมๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสเมื่อ : 28/11/2007 21:08

บุคคลทั่วไป
เครื่องรุ่นใหม่ที่ซื้อจาก Tohome มี Keyboard ภาษาไทยหรือยังครับ

โพสเมื่อ : 28/11/2007 21:36

[ค้นหา ขั้นสูง]