เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

""""""""""เมนู avced mode ที่ซ่อนไว้ออกมา
มือใหม่
18/9/2008 20:44
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 17
............ตามที่ได้มีกระทู้ได้ให้ข้อมูลว่า lipus ตัวนี้มีฟังชั่นที่ซ่อนอยู่คือ เมนูปรกติที่เราเห็นกันบนน้องวรรณของเราแต่อีกเมนุคือ mode avced desktopที่เราต้องเข้าไปแก้ใน root มันไม่สามารถที่จะทำได้ครับคือมันติดตรงที่ว่ามันถูกตั้งสถานะเป็น read olny ครับมันก็เลยไม่สามารถที่จะ save ได้ผมเข้าไปเปลี่ยนแล้วไม่ได้ผลมันไม่ยอมให้เปลี่ยนครับ........ช่วยแนะนำที่ครับ.......ผมอยากเห็นมากมันจะสวยหรือเปล่า...เพราะมันมีฟังชี่นอื่นๆเช่น เดียวกับUbutuเลยครับ

โพสเมื่อ : 3/10/2008 15:42
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]