เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

กาวที่หน้าจอหลุด!!!!!!! ต้องทำยังไงดีครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 2
กาวที่ติดระหว่างพลาสติกสีดำที่เป็นโลกโก้ HP กับหน้าจอ LCD ของ HP mininote มันหุลุดออกจากกัน ทำไงดีครับ ต้องส่งศูนย์เลยรเปล่าหรือมีร้านซ่อม หรือเราสามารถเปลี่ยนเองได้ครับ ช่วยโพสบอกผมด้วยนะครับ เครียดมากเรย โปรดช่วยผมด้วยครับ

โพสเมื่อ : 6/10/2008 10:26
Transfer the post to other applications Transfer

Re: กาวที่หน้าจอหลุด!!!!!!! ต้องทำยังไงดีครับ
มืออาชีพ
27/2/2008 13:21
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 261
ไม่เข้าใจว่าตรงไหนคับ
มีรูปประกอบมั้ยคับ
แต่ถ้าจะให้ดีส่งเข้าศูนย์ดีกว่าคับ
เพราะเครื่องน้องมิ้นท์มีประกันอุบัติเหตุทุกเครื่องคับ
แจ้งเค้าไปว่าตกแล้วมันหลุดออกก็ได้คับไม่เสียตังคับ
แต่....รอนานนิดนึงคับ
เครื่องผมตกฝาหลังตงมุมบุบนิดนึงเค้าก็เคลมเปลี่ยนบอดี้ให้ใหม่คับ

โพสเมื่อ : 6/10/2008 10:34

Re: กาวที่หน้าจอหลุด!!!!!!! ต้องทำยังไงดีครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 12
ของผมก็หลุดเหอะๆเซง ด้านบนอ่ะครับ ขอบๆมันอ้าๆออกมา

โพสเมื่อ : 17/10/2008 18:37
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]