เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

มีปัญหาหลายอย่างเหลือเกินช่วยทีครับ
มือใหม่
11/10/2008 11:16
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 2
มีปัญหาครับ ช่วยที
1. คือว่ามีปัญหากับ hp mini กับโปรแกรม skype ครับ เล่นไม่ได้เลย เล่นปุปหลุดปัป คุยผ่าน skype ไม่ได้เลยเซงมากๆครับ เพราะต้องใช้งานเพราะเดินทางไปต่างประเทศครับ
แต่ลองเทสใน msn มันก็ใช้ได้ปกติแต่พอมาใน skype โปรแกรมปิดตัวเองตลอดเลยครับ ลงใหม่ก็แล้ว โหลด ver ใหม่ก็แล้ว ลง วินโด้ ใหม่ก็ไม่ได้ครับ ใครพอรู้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
2. ดูหนังแล้วโปรแกรมปิดตัวเองเหมือน skype เลยครับ
3. เสียงออกแบบแตกๆ แก๊กๆ ซ่าๆครับ จะลองทำตามที่พี่ๆในเวปนี้บอกก็ไม่ได้เพราะว่า ใช้ sp3 ที่โพสลงไว้มันอัพเดท sp2 กับ vista อ่ะครับ ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงหรอครับ ขอบคุณมากนะครับ

โพสเมื่อ : 11/10/2008 11:25
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]