เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ถามนิดนะคับ ไอ 7A หรือ 7B มันดูตรงไหนหรอคับ
มืออาชีพ
20/9/2008 13:42
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 346
มันดูตรงไหนหรอคับ

ได้ยินว่า 7A จะเพิ่มหรือเปลี่ยน SSd ได้หรือคับ

ของผมดูจาก.. My com >>Prepertires >> แถบ Compu.. Name >> ตรง Full Computer Name: asus-7AEExxxxxx

หมายเหต: ตรง "asus" ผมตั้งชื่อเ อง

แต่ 7AEExxxx มันมีอยู่แล้วคับ

แสดงว่าเครื่องผม เป็น 7A ใช่มั้ยคับ (แต่ที่กล่องหา 7a ไม่เจอคับ เจอแต่8xxxxx ไรมะยู้)

ปล.ช่วยฟันธงหน่อยคับ ว่าเครื่องผมใช่ 7A ชัวหรือมั่วนิ่ม

โพสเมื่อ : 18/10/2008 16:28

[ค้นหา ขั้นสูง]