เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

lynn
ปรับหน้าจอเพื่อใช้งาน google doc อย่างไรคะ
Guest_lynn
เมื่อวานลองเปิด google doc ส่วน presentation เพื่อใช้งาน ปรากฎว่า ตรงส่วนให้แก้ไข slide เล็กมากจนไม่อาจแก้ไขอะไรได้ค่ะ

ไม่ทราบว่า จะปรับแต่งหน้าจออย่างไรดีคะ

ขอบคุณค่ะ

โพสเมื่อ : 29/11/2007 15:11
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ปรับหน้าจอเพื่อใช้งาน google doc อย่างไรคะ
มือสมัครเล่น
21/11/2007 14:05
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 46
ลองกด F11 ให้ firefox แสดงผลเต็มจอ ก็ช่วยได้หน่อยนึงครับ

กด Alt-V T N เพื่อปิด Navigation Toolbar

คลิกขวาที่ tab เลือก close other Tabs เพื่อลด tab ได้อีกบรรทัดนึง

โพสเมื่อ : 29/11/2007 16:43
Transfer the post to other applications Transfer

lynn
Re: ปรับหน้าจอเพื่อใช้งาน google doc อย่างไรคะ
Guest_lynn
Thank you mak mak ka

โพสเมื่อ : 29/11/2007 20:56

[ค้นหา ขั้นสูง]