เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

สอบถามนิดนึงครับ การเคลมสินค้า
มืออาชีพ
11/2/2008 16:22
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 192
รบกวนสอบถามเรื่องการเคลมสินค้าครับ คือผมซื้อ wireless mouse ของ kensington ที่ It Mall Fortune ใช้ได้แค่ 2 เดือนกว่าๆ ปุ่มด้านซ้ายกดได้แต่ใช้งานไม่ได้เลยครับ ตอนนี้เลยปรับแต่งให้ไปใช้ด้านขวาแทนอ่ะครับ ใครเคยซื้อสินค้าที่ it mall fortune แล้วเคลมสินค้าได้บ้างครับ เขาจะเปลี่ยนใหม่ให้เราเลย หรือว่า ซ่อมให้ครับ

โพสเมื่อ : 6/11/2008 20:28

Re: สอบถามนิดนึงครับ การเคลมสินค้า
มือวาง
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 605
เอาไปเครมเลยครับ แล้วแต่ประกันแต่ละยี่ห้อ

ของท่านใช้มา 2 เดือนแล้ว ยังเป็นเมาส์ยี้ห้อไม่ดังเท่าไร น่าจะซ่อมก่อนไม่ได้ไงภึงเปลื่ยนให้

แต่ปกติ DataIT เครมดีอยู่แล้วครับ

โพสเมื่อ : 6/11/2008 20:44
Transfer the post to other applications Transfer

Re: สอบถามนิดนึงครับ การเคลมสินค้า
มืออาชีพ
11/2/2008 16:22
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 192
ผมโทรไปถามแล้วครับ ไม่ใช่ซิพอดีเพื่อนผมไปเดิน fortune แล้วโทรมาหาผม เลยได้ทีฝากถามเลย ปรากฏว่าที่ it city เขาจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยครับ เย้ ๆ ๆ
รุ่นนี้ใส่ถ่าน 2 ก้อน ขนาด AAA แต่ผมลองใส่ก้อนเดียวก็ใช้ได้ครับ แถมเบาขึ้นอีกต่างหาก

โพสเมื่อ : 7/11/2008 13:58

[ค้นหา ขั้นสูง]