เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เพิ่งเห็นความมันส์ของ น้องวันตัวเล็กแต่แสดง 2 จอได้
มือสมัครเล่น
18/9/2008 18:53
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 57
มันมากครับ เวลาใช้ก็โปรแกรม คาราโอเกะ จอที่ตัวเครื่องไว้ เลือกเพลง กะแสดงรายการต่างๆ จอนอกไว้ แสดงคาราโอเกะ สุดยอดจริงๆครับ ใครยังไม่มีโปรแกรมคาราโอเกะตัวนี้ ไปหาดาวโหลดมาเลยครับ ไม่ต้องลงไว้ในเครื่องซะด้วย เก็บไว้ใน flash ขนาด 2G พกไปไหน เสียบคอมได้ทุกเครื่องแล้ว กดเล่นได้เลย แถมยังแสดง ภาพ แบคกราวเป็น สไลร์โชร์ หรือ วีดีโอได้ด้วย โปรแกรมชื่อ Nick Plus Extreme Karaoke ใครหาที่bit ได้ ก็ช่วยลงไว้หน่อยนะครับ ถ้าหาไม่ได้ ผมจะพยายามหาที่ส่งไปเก็บให้ดาวโหลดนะครับ เพราะตัวzip มันประมาณ 900เม็ก ถ้าหาไม่ได้จริงๆ ก็วิ่งไปซื้อแผ่นแถวพันติบละกันนะครับ

ปล. ยังใช้ 8G อยู่ ชอบครับ เวลาไปไหนไม่ต้องระมัดระวังมาก เพราะไม่ต้องกลัว HD สะเทือน วันก่อนขึ้นเขาลงห่วย รถเต็มก็เลยวางมันบนพื้นรถเลย ถ้าเป็น รุ่น HD ยังไงก็ต้องวางบนตักหรือบนเบาะรถ ใครมีความคิดแบบผมบ้างนะครับ

โพสเมื่อ : 10/12/2008 20:02
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เพิ่งเห็นความมันส์ของ น้องวันตัวเล็กแต่แสดง 2 จอได้
มือสมัครเล่น
22/9/2008 17:06
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 30
โปรแกรมคาราโอเกะของคุณนี่สุดยอดขิงๆ ครับ

อยากได้จัง ไม่ต้องมานั่งลิสเพลงเลยหรอครับ

เีสียบแล้วใช้ได้เลยใช่ป่ะคับ หรือว่า เปลี่ยนเครื่อง แล้วต้องลิสเพลงก่อนเล่น อ่ะ

โพสเมื่อ : 10/12/2008 20:59
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เพิ่งเห็นความมันส์ของ น้องวันตัวเล็กแต่แสดง 2 จอได้
มืออาชีพ
13/7/2008 21:57
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 299
ผมเคยโหลด ลงให้หลานแฟนผม

ตัวเดียวกันครับ แต่เพลง update วันที่ 1 พย 51

แตกซิบ เล่นได้เลย ใส่วีดีโอเทเลทับบี้เป็นแบกกราวน์

ฮามากๆๆๆ

โพสเมื่อ : 13/12/2008 2:00

[ค้นหา ขั้นสูง]