เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขอความช่วยเหลือครับ MediaRecovery ใช้ยังไงครับ ผมไม่สามารถ Save รูปภาพได้ครับ..
มือสมัครเล่น
11/10/2008 17:01
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 53
ขอความช่วยเหลือครับ MediaRecovery ใช้ยังไงครับ ผมไม่สามารถ Save รูปภาพได้ครับ..

-- ตอนนี้กู้รูปภาพที่เสียเปิดไม่ได้ กู้ขึ้นมาได้แล้ว แต่จะ Save อะครับ ปุ่ม Save ไม่ยอมขึ้นมาให้ กดSave ครับ..

>> รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ ไปเที่ยวมาแล้วกล้องถ่านใกล้หมด จังหวัดที่เขากำลังเก็บข้อมูล แบตหมดพอดีครับ.. ฮึๆ ๆ

-- รบกวนด้วยครับ..... ขอบคุณมากครับ.

แนบ ไฟล์:

jpg  untitled2222.JPG (0.00 KB)

โพสเมื่อ : 17/12/2008 9:41
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ขอความช่วยเหลือครับ MediaRecovery ใช้ยังไงครับ ผมไม่สามารถ Save รูปภาพได้ครับ..
8/12/2008 14:17
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 89
เพราะไม่ได้ลงตัวเต็มรึเปล่าครับ
พวกตัวทดลองใช้ก็มักเป็นแบบนี้ครับ
ไม่เคยใช้ตัวนี้เหมือนกัน
ปกติกู้จากการ์ดใช้ smart recovery ครับ
ลองค้น pci_us_smartrecovery ใน google ดู

โพสเมื่อ : 17/12/2008 12:12
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ขอความช่วยเหลือครับ MediaRecovery ใช้ยังไงครับ ผมไม่สามารถ Save รูปภาพได้ครับ..
11/10/2008 17:01
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 53
อ้างถึง:

nowhere เขียนว่า:
เพราะไม่ได้ลงตัวเต็มรึเปล่าครับ
พวกตัวทดลองใช้ก็มักเป็นแบบนี้ครับ
ไม่เคยใช้ตัวนี้เหมือนกัน
ปกติกู้จากการ์ดใช้ smart recovery ครับ
ลองค้น pci_us_smartrecovery ใน google ดู

ขอบคุณมากๆ ครับ...

โพสเมื่อ : 17/12/2008 12:26

[ค้นหา ขั้นสูง]