เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

? เพื่อน E สีขาว เป็นเหมือนกันไหม?
มืออาชีพ
13/9/2008 23:20
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 134
พอดีเิพิ่งได้ eee901 สีขาวมา...ทุกอย่างแฮปปี้ครับ แต่ว่า...

เพิ่งสังเกตว่า "สายชาร์ต" สีขาว.....

เปื้อนแล้ว..!!! (ทั้งๆ ที่ระวัง สุดๆ ซื้อมาได้ 4 วันเอง..)

คาดว่า สงสัย ถูกกับ ด้านในกระเป๋า....

ผมก็ลืมไปว่า ควรหา ถุงใส่ที่ชาร์ตสักหน่อย..แย่จัง..เผลอไปมองแต่น้อง E เลยมองข้ามไป

^__^ แต่ไม่ซีเรียสครับ บอกเล่าเพื่อนๆ เฉยๆ ใครที่ยังไม่เป็นรอยเปื้อน ก็ระวังด้วยนะครับ

(ปล. มันเช็ดไม่ออกเลยครับ น้ำยาเช็ดคอมฯ ก็แล้ว... )

แนบ ไฟล์:

jpg  aaa.jpg (0.00 KB)

โพสเมื่อ : 16/1/2009 18:26
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]