เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

สอบถามราคาและรายละเอียดของ 901 และ 1000h หน่อยครับ
มือใหม่
21/1/2009 17:52
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 5
กำลัง สนใจ สองตัวนี้อยู่ครับ มีเรื่องจะสอบถามสักหน่อยครับ พอดีไม่ค่อยเป็นเรื่องคอม รบกวนหน่อยนะครับ
1. ราคามือหนึ่ง สองตัวนี้ อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ ควรซื้อที่ไหนดีครับ ที่ พันทิพ จะถูกที่สุดหรือ ห้างอื่นๆๆ ก็ราคาใกล้เคียงกันครับ บ้านผมอยู่ศรีนครินทร์ อะครับ
2. พวกนี้ ต้องลง window เองใช่ไหมครับ ลงยากไหมครับ
3. แล้วพวกนี้ เม็มมันน้อย ต้องทำอย่างไร ให้เก็บข้อมูลได้เยอะหน่อยอะครับ
4. เวลาต่อเนตผ่านมือถือ ยากไหมครับ เพราะผมต้องรับเมลส่งเมล เป็นบางที เวลาอยู่ ตจว อะครับ
ปล ผม จะเอาไปทำงานแค่ พิมงานบ้างเป็นบางที เปิดเนตเช็คเมล เวลาอยู่ ตจว สามารถ หิ้วไป present งานกับลูกค้าได้ เก็บรูป ข้อมูล ประมาณนึงอะครับ ผมควรใช้ รุ่นไหนดีครับ ขอแบตทนๆๆด้วยนะครับ
รบกวนด้วยคร๊าบบบบ

โพสเมื่อ : 21/1/2009 18:00
Transfer the post to other applications Transfer

Re: สอบถามราคาและรายละเอียดของ 900 และ 1000h หน่อยครับ
มือใหม่
21/1/2009 17:52
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 5
ขอโทษทีครับ โพสออกมาที สองอันเลย ยังไง รบกวน ลบอันนึงละกานนะครับ เปลืองเนื้อที่เวปคร๊าบบบบบบบ

โพสเมื่อ : 21/1/2009 19:58
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]