เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ถามเกี่ยวกับ กรุงเทพประกันภัย ที่แถมมาหน่อยครับ??
มืออาชีพ
13/9/2008 23:20
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 134
รบกวนถามเพื่อนๆ เกี่ยวกับ กรุงเทพประกันภัย ที่แถมมาหน่อยครับ??

พอดีซื้อ 901 มา แล้วกำลังจะกรอกส่งไป (เผื่อ)

เลยอยากจะถามเพื่่อนๆ ครับว่า??

1. กรอกส่งไปกันบ้างไหมครับ หลังจากที่ซื้อมา??

2. ด้านหลังสุดที่ให้เรากรอก ส่ง กรุงเทพประกันภัย .. ด้านหนึ่งมันเป็นข้อมูลส่วนตัวของเรา ซึ่งมีทั้งหมายเลขบัตรประชาชน ชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทร ที่ทำงาน อีเมล์ ฯลฯ ... ถามว่า เพื่อนๆ ที่ส่งไปทางไปรณีย์ .... ใส่ซองส่งหรือป่าวครับ ? หรือส่งทั้งอย่างนั้นเลย..?? (พอดีกลัวข้อมูลรั่วไหลครับ เล่นโชว์ข้อมูลกันเห็นๆ เลย)

^__^ ขอบคุณมากครับ

โพสเมื่อ : 22/1/2009 20:46
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ถามเกี่ยวกับ กรุงเทพประกันภัย ที่แถมมาหน่อยครับ??
มืออาชีพ
23/1/2008 20:53
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 316
กรอกเสร็จก็ฉีกส่งไปได้เลย ไม่ต้องทำอะไรเพิ่มครับ

โพสเมื่อ : 22/1/2009 20:51
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ถามเกี่ยวกับ กรุงเทพประกันภัย ที่แถมมาหน่อยครับ??
มืออาชีพ
13/9/2008 23:20
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 134
อ้างถึง:

TheD เขียนว่า:
กรอกเสร็จก็ฉีกส่งไปได้เลย ไม่ต้องทำอะไรเพิ่มครับ

^__^ คือตัวที่ให้ส่งอ่ะครับ (ขอโทษด้วยนะครับ พอดีไม่มีกล้องอ่ะครับ)

ด้านหนึ่งมันเป็นตัวจดหมาย (มีใบอนุญาตฝากส่งภายในประเทศเรียบร้อย)

พอพลิกกลับด้าน มันเป็นรายละเอียดเราทันทีครับ ไม่มีอะไรบัง ปิด หรือให้พับซอง อะไรเลย....>__<

เลขบัตรประชาชน ที่อยู่ เบอร์มือถือ ที่ทำงาน ฯลฯ มันก็เลยโชว์หรา เต็มที่เลยครับ ก็เลยสงสัยอ่ะครับว่า เรา พับครึ่งแล้วแม็กซ์ ส่งไปได้ไหมครับเนี่ย...

( ^__^ ไม่รู้เพื่อนๆ ตัวประกันภัยที่ผมว่านี้ มันอยู่บนคู่มือประกันภัย ที่แถมมากับ eee ด้วย แต่ใบที่ให้กรอก .. (ที่่มันต้อง ฉีก ส่ง) อยู่หน้าสุดท้ายอ่ะครับ ไม่มีอะไรปิด หรือให้พับส่งเลยครับ)

โพสเมื่อ : 22/1/2009 21:13

มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 58
กรอกส่งไปทั้ง ๆ ยังงั้นเลยค่ะ

โพสเมื่อ : 23/1/2009 7:37

[ค้นหา ขั้นสูง]