เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

>> มีพี่ๆ ท่านใดเคยใช้ "แผ่นยางปิดคีย์บอร์ด" บ้าง ใช้แล้วเป็นไงบ้างครับ.
มือสมัครเล่น
11/10/2008 17:01
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 53
>> มีพี่ๆ ท่านใดเคยใช้ "แผ่นยางปิดคีย์บอร์ด" บ้าง ใช้แล้วเป็นไงบ้างครับ.

-- เครื่องร้อนมากขึ้นกว่าเก่าไหมครับ (จะเกี่ยวกับไหมครับ.)
-- แล้วซื้อราคาเท่าไหร่กันบ้างครับ.

ขอบคุณมากครับ...

โพสเมื่อ : 10/2/2009 13:26
Transfer the post to other applications Transfer

Re: >> มีพี่ๆ ท่านใดเคยใช้ "แผ่นยางปิดคีย์บอร์ด" บ้าง ใช้แล้วเป็นไงบ้างครับ.
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ใช้กับ MSI Wind อยู่ครับ ซื้อแบบแผ่นบางที่สุด พิมพ์แล้วไม่รู้สึกติดขัด เรื่องความร้อนก็ไม่รู้สึกว่าร้อนขึ้น อาจเป็นเพราะ MSI Wind ร้อนน้อยกว่ายี่ห้ออื่นด้วย ส่วนราคาก็ 80 บาทครับ ซื้อมาตัดให้ได้รูปร่างที่ต้องการเอาเอง

โพสเมื่อ : 10/2/2009 13:37

Re: >> มีพี่ๆ ท่านใดเคยใช้ "แผ่นยางปิดคีย์บอร์ด" บ้าง ใช้แล้วเป็นไงบ้างครับ.
มือสมัครเล่น
11/10/2008 17:01
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 53
-- เหมือนเดิม พี่เรา "กูรู" ประจำบอร์ด ไวๆ จริงๆ ครับ ขอบคุณมากครับ.

-- ผมซื้อมาแล้ว 60.- บาท (แต่ไม่กล้าใส่มาถามพี่ๆ ก่อน) ผมซื้อที่ฟอร์จูนชั้นบนสุด ทางด้านห้องน้ำ ชื่อร้านจำไม่ได้ มีห้องเดียว เขียนหน้าร้านว่า "ขายเอามันส์" ไม่รับเคลมทั่วไป / อย่ามามั่วเคลม ที่นี่ไม่ใช่สถานสงเคราะห์ ประมาณๆ นี้ล่ะครับ
-- แต่ร้านนี้ของถูกจริงๆ ครับ เช่นพัดลม 3 ตัว เป่าใต้เครื่องที่อื่นๆ ขาย 100 - 120 แต่ที่นี่ 89.- บาท ครับ...

>> พี่ตอนนี้ ราคา Ram 1 , 2 กิ๊ก ราคาเท่าไหร่แล้วครับ./ อยากเพิ่มใหม่ครับ...
- ผมไปดูมา 2 กิ๊ก ราคา ฿790.- (ใส่ให้ฟรี)

โพสเมื่อ : 10/2/2009 14:03

[ค้นหา ขั้นสูง]