เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขอความช่วยเหลือ Error 619 ของ 901-3.5g
มือใหม่
19/12/2008 23:57
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 9
ไม่ได้เปิดเครื่องใช้มา 1 สัปดาห์กว่าๆครับ พอเปิดมาคราวนี้เจอเรื่องเลยครับ

ผมเปิดโปรแกรม mobile partner มากด connect แล้วเกิด

ERROR 619 : A connection to the remote computer could not be established, so the port for this connection was closed.

รบกวนขอคำชี้แนะด้วยครับ ใช้ EDGE ของ DTAC เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมายังใช้ได้ปกติ ตามสถานที่เดิมๆครับ คาดว่าปัญหาไม่น่าจะอยู่ที่ DTAC น่าจะเป็นเครื่องผมมากกว่า หรือยังไงช่วยชี้แนะด้วยครับ

โพสเมื่อ : 18/2/2009 22:30
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]