เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขอความช่วยเหลือเรื่องกล้องกับไอคอนแบตตารี่ครับ
มือสมัครเล่น
20/8/2008 23:51
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 87
ซื้อมามือสองเมื่อวันศุกร์ พยายามมา2วัน2คืนแล้ว ค้นแล้วทุกเวป ไม่สามารถ เป็น แอสปายวัน8กิ๊กครับ เจ้าของเดิมลงวินโดมาแล้ว เร็วปึ๊ดเลย แต่มีปัญหาลงไดเวอร์กล้องไม่ได้ โหลดมาจากเวปเอเซอร์ทั้ง3ตัวเลย ลงตัว suyin ก็ไม่ได้ลงตัวไหนก็ไม่ได้ครับ แล้วใน eee บอกว่าที่ biosจะมีที่ให้ enableกล้อง แต่ที่ วัน หาไม่เจอครับไม่เห็นมีเลยใน F2 แล้วก็ ไอคอนแบตตารี่มันก็ขึ้นมาเป็นรูปปล๊กไฟแทนไม่มีบอกเวลาเหลือหรือเปอเซนเลย ใน power option ก็ไม่มีให้เปลี่ยนครับ ช่วยแนะแนวทางด้วยครับ ขอบคุณครับ ตอนค่ำจะกลับมาเปิดดู ขอบคุณครับ ตอนค่ำจะมาเปิดดู

โพสเมื่อ : 1/3/2009 9:38

ASUS 1000H สีขาว 80 gb แม่
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ขอความช่วยเหลือเรื่องกล้องกับไอคอนแบตตารี่ครับ
มือสมัครเล่น
20/8/2008 23:51
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 87
รออยู่ครับ

โพสเมื่อ : 2/3/2009 0:35

ASUS 1000H สีขาว 80 gb แม่
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]