เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

Program Ramdrive สำหรับ Windows7 แบบ GUI
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 256
Program Ramdrive สำหรับ Windows7 แบบ GUI

ปกติเราจะสามารถหา Program Ramdrive สำหรับ Windows7 ได้ฟรีอยู่แล้ว แต่มันปรับแต่งลำบากถ้าคนใช้ไม่มีความชำนาญพอ ผมพยายามหามาหลายตัวแล้ว แต่ไม่สามารถลงได้สักตัว มัน Error ตลอด จนเจอตัวนี้ลงได้เลยไม่มีปัญหา ทำงานแบบ GUI ตอนนี้ผมใช้อยู่ และนำ FireFox cache ลง Ramdrive ระบบโดยรวมลื่นขึ้นเยอะ ช่วยประหยัดแบตด้วย เลยเอามาให้ลองใช้กันครับ

เครื่องผม HP Mini 1001TU + Windows7

Open in new window

ที่นี่ครับ
http://www.farstone.com/software/virtualdrive-pro.htm

ส่วนยาแก้ไอ หลังไมค์นะครับ

โพสเมื่อ : 1/3/2009 14:50
Transfer the post to other applications Transfer

Re: Program Ramdrive สำหรับ Windows7 แบบ GUI
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ขอบคุณครับ ดูน่าใช้ดี

โพสเมื่อ : 1/3/2009 20:32

[ค้นหา ขั้นสูง]