เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ถ้าเครื่องถูกแกะแล้ว เข้าศูนย์จะมีค่าใช้จ่ายอย่างไร
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 2
สอบถามครับ
เครื่องผม A110 ลองแกะเปลี่ยน HDD1.8" แล้ว แต่สายผมขัดมากไปเลย HDD ติดบ้างไม่ติดบ้าง
แต่ปัญหาคือ เครื่องตอนนี้ถ้าใช้ Batteryมันจะดับเองตลอด Flash BIOS แล้วก็ไม่หาย
ถ้าส่งให้ศูนย์ Acer ดูจะเสียค่าใช้จ่ายไหมครับ
หรือจะโดนโขกสักเท่าไหร่

โพสเมื่อ : 2/4/2009 8:40
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ถ้าเครื่องถูกแกะแล้ว เข้าศูนย์จะมีค่าใช้จ่ายอย่างไร
มือเซียน
14/11/2008 11:36
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 1067
มีแน่ๆคือ ค่าเปิดเครื่อง(ทั้งๆที่เปิดเองแล้ว ฮา..........)ประมาณพันกว่าๆครับ โดนจากโน็ตบุ็คตัวเก่าเล่นน้ำ ส่วนที่เหลือแล้วแต่อาการครับ ผมว่า คุณลองติดต่อคุณอ้น หาดูใน
กระทู้เก่าๆดูครับเผื่อช่วยคุณได้

โพสเมื่อ : 2/4/2009 9:13
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]