เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

Xandros กับ Bluetooth
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 23
หวัดดีครับ
ได้ eee มาสองวัน กำลังลอง linux อยู่ ไม่ค่อยอยากเปลี่ยนเป็น XP ทำตามวิธีในเวปนี้ไปหลาอย่างละครับ

มีคำถามครับ
Xandros support BT หรือยังครับ ต้องลง package เพิ่มเติมหรือเปล่าครับ
อ่านใน forum เมืองนอกแล้ววิธียาวๆทั้งนั้น แถมใช้ได้บ้างไม่ได้บ้าง

มีท่านใดลอง BT กับ Linux หรือยังครับ

ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 11/1/2008 23:46
Transfer the post to other applications Transfer

Re: Xandros กับ Bluetooth
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
สนับสนุนแล้วครับ แต่ต้องออกแรงเยอะหน่อย หากจะใช้งานจริงๆ ได้ เล่นเอาเหงื่อหยดไปหลายหยดเลยเหมือนกัน

โพสเมื่อ : 11/1/2008 23:49

Re: Xandros กับ Bluetooth
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 23
ถ้าไม่รบกวนมาก ช่วยลงวิธีทำได้ไหมครับ

อ่านของฝรั่งแล้วเวียนหัวดีครับ

ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 12/1/2008 0:38
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]