เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

การกระทำอะไรบ้างที่จะทำให้ wind หมดประกันครับ !?
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 22
อยากรุ้ว่าการอัพเกรดอะไรบ้างที่จะต้องทำให้ wind หมดประกัน

เปลี่ยน ram

เปลี่ยน HDD

จะหลุดไหมครับ ( รู้สึกว่า BenQ มีวอยด์มาแปะที่น๊อต HDD เลย )

ขอบคุณคร๊าบ

โพสเมื่อ : 1/5/2009 10:26
Transfer the post to other applications Transfer

Re: การกระทำอะไรบ้างที่จะทำให้ wind หมดประกันครับ !?
มืออาชีพ
18/6/2008 19:31
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 191
void มันติดบังน๊อตตัวสุดท้ายครับ
น๊อตมี 9 ตัวสำหรับ wind อ่ะ

ถ้าจะแกะมาเปลี่ยนของพวกนี้เอง ยังไง สติ๊กเกอร์ก็ต้องขาดครับ

จริงๆเครื่องผมก็ไม่อยากทำให้ประกันหลุดเหมือนกัน
แต่ตอนแรก (ซื้อเครื่องมาใหม่ๆ) ที่ศูนย์ก็มีคนนะ พอจะเปลี่ยน HD กลับไปเป็นตัวเดิม ดันไม่มีคน

เชื่อมั๊ย esys service ตรง fortune อาทิตย์ที่แล้วผมไป 3 ครั้ง ไม่เปิด 3 ครั้ง
มีศูนย์อย่างนี้อย่ามีเลยดีกว่า

สงสาร msi ที่มี distributor อย่างนี้อ่ะ

โพสเมื่อ : 1/5/2009 12:11
Transfer the post to other applications Transfer

Re: การกระทำอะไรบ้างที่จะทำให้ wind หมดประกันครับ !?
มือสมัครเล่น
25/8/2008 10:47
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 95
หุหุ

ครับ

ของเขาดีจริง

เคยให้ตามงาน กลายเป็นทิ้งงาน

โพสเมื่อ : 11/5/2009 18:54

[ค้นหา ขั้นสูง]