เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ใช้ Aspire One เล่นเกม Online
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
สวัสดีชาว Aspire One ทุกท่านครับ ผมพึ่งจะสมัครเวปนี้และใช้ตัว Aspire One a150 อยากจะถามว่าถ้าเอาไปเล่นเกม online พวก
Special Force และ FIFA Online2 จะสามารถเล่นได้ไหมครับ ผมลอง install เกม FIFA Online2 ลงเครื่อง มันลงได้แต่พอเข้าเกมหน้าจอเหมือนจะตัดเข้าหน้าเกมเป็นจอดำๆ แล้วก็เด้งออกมาเป็นหน้าจอปกติ ไม่แน่ใจว่าจะใช้เล่นได้ไหมครับ (อัพ Ram เป็น 1.5 GB แล้ว)

รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 8/5/2009 16:48
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ใช้ Aspire One เล่นเกม Online
มือเซียน
14/11/2008 11:36
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 1067
ไม่ทราบว่า ในกมหน้าจอใช้ความละเีอียดเท่าไหร่ครับ เพราะน้องวันมีความละเอียดไม่เหมือนชาวบ้าน น้อยกว่า มาตรฐานทั่วไป

โพสเมื่อ : 9/5/2009 15:59
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]