เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ถามคนที่ลง XP ผ่าน FlashDrive หรืิอ SD Card หน่อยคับ
มือสมัครเล่น
จาก Burapha University CompSci52
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 63
ผมลง XP ผ่าน SD Card แล้วช่วงตอน CopyFile มันช้ามากๆเลย (ช้ากว่าแผ่นอีก)
เป็นกันบ้างไำหมคับผมใช้ SD Card 8GB Class 6 ของ Kingston
ลองเอา FlashDrive ของเพื่อนมาลองลงก็ช้าเหมือนกัน
ใช้ USB_MultiBoot_9 ในการทำ USB Setup อ่าคับ

ใน Windows เวลาโอนย้ายข้อมูลก็เร็วปกติ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วย

โพสเมื่อ : 9/5/2009 12:08
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ถามคนที่ลง XP ผ่าน FlashDrive หรืิอ SD Card หน่อยคับ
มือใหม่
2/12/2008 16:58
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 6
ตรวจสอบดูว่า Smartdrv.exe ทำงานอยู่ ในระหว่างติดตั้ง Windows
ถ้าไม่มีจะติดตั้งได้ช้ามั๊กๆ

โพสเมื่อ : 9/5/2009 14:38
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]