เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

1000HE ตอนนี้ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหร่ คุ้มที่สุด???
มือใหม่
20/2/2009 23:35
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 9
ตามหัวข้อเลยน๊ะครับ กะว่าสิ้นเดือนจะเข้าเมืองหลวงไปสอยมาซะหน่อย และตั้งใจว่าจะ Up Ram เป็น 2 GB เลย ช่วยแนะนำร้าน ,ราคา ,ของแถม ที่ทางร้านแต่ละร้านเขาจัดให้ด้วยครับ
อ้อ !!! อีกอย่างอยากทราบว่าถ้าจะ Up Ram หรือ Up Grade ส่วนอื่นๆสามารถทำด้วยตัวเองได้ไหม บอกตรงๆ ว่าไม่ค่อยไว้ใจมือช่างสักเท่าไหร่เลย

โพสเมื่อ : 20/5/2009 15:14
Transfer the post to other applications Transfer

Re: 1000HE ตอนนี้ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหร่ คุ้มที่สุด???
มือสมัครเล่น
17/5/2009 23:27
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 28
Upgrade Ram, Harddisk สามารถทำได้ด้วยตัวเองครับ

ส่วนเรื่องราคานี้ เห็นพี่ๆเค้าซื้อมาในราคา 14900 (สีดำ)
ส่วนเรื่อง ของแลก แจก แถมนี้ ขึ้นอยู่กับ ฝีปากเรื่องนี้ครับ ลองๆถามดู ไม่มีร้านไหนไม่กล้าแถมให้เราหรอกครับ เค้าก็คงอยากขายด้วยหน่ะ

โพสเมื่อ : 21/5/2009 23:03

[ค้นหา ขั้นสูง]