เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ทศ
คีย์บอร์ดตรงปุ่มเลื่อนขึ้นลงมันมีเสียงเวลากด
Guest_ทศ
เสียงผิดปกติจากปุ่มอื่นๆ เหมือนมันหลวมๆ ไม่รู้เอาเข้าศูนย์ให้เค้าเช็คได้เปล่า

โพสเมื่อ : 16/1/2008 20:17
Transfer the post to other applications Transfer

Re: คีย์บอร์ดตรงปุ่มเลื่อนขึ้นลงมันมีเสียงเวลากด
มือวาง
29/12/2007 7:41
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 526
เข้าศูนย์ก็ดีครับ ผมเพิ่งลองกดของผมทีละปุ่ม
ไม่มีเสียงหรือหลวมเลยนะ

โพสเมื่อ : 16/1/2008 20:19
Transfer the post to other applications Transfer

Re: คีย์บอร์ดตรงปุ่มเลื่อนขึ้นลงมันมีเสียงเวลากด
มือใหม่
25/12/2007 0:16
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 10
้ถ้าไม่ใช่เสียงออกจากลำโพงก็ส่งศูณย์เถอะครับ

โพสเมื่อ : 16/1/2008 23:09

บุคคลทั่วไป
Guest_บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ งั่นรีบเอาเข้าศูนย์ดีกว่า เวลากดแล้วไม่สบายใจเลย

ปล. ตอนนี้หนักกว่าเก่าอีก คือปุ่มในฝั่งด้านขวามันมีเสียงเวลากด แต่ด้านซ้ายไม่เป็น

โพสเมื่อ : 17/1/2008 5:33

มืออาชีพ
28/11/2007 15:18
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 138
ถ้าแกะคีย์บอร์ดเองได้ ไม่ต้องส่งศูนย์ก็ได้ครับ ผมเคยแก้ให้เพื่อนครับ อาการแบบเดียวกับคุณเลย แค่แกะคีย์บอร์ดออกมาประกันไม่ขาดหรอกครับ พอแกะออกมาแล้วก็ดัดเบาๆให้ตรงกลางมันแอ่นขึ้นมานิดๆ พอเราใส่คีย์บอร์ดกลับเข้าที่เดิม บริเวณมุมๆของคีย์บอร์ดก็จะแนบสนิทกับตัวเครื่อง คราวนี้ก็จะไม่มีเสียงเวลากดปุ่มลูกศรแล้วครับ

โพสเมื่อ : 17/1/2008 12:03

บุคคลทั่วไป
ผมก็เป็น โดยเฉพาะ ตอนนอนคว่ำ แล้วหงายเครื่องเล่น แต่ถ้าตั้งปรกติก็ไม่ได้ยินเสียงอะไร เป็นเรื่องปรกติของโครงสร้างคียบอร์ดมั้ง

โพสเมื่อ : 17/1/2008 14:23

บุคคลทั่วไป
นอนคว่ำแล้วหงายเครื่องเล่น !!! ทำอย่างกะนอนอ่านหนังสือ

ของผมใช้ปกตินี่แหละครับ แต่วันนี้ไม่มีเสียงแหะ แล้วแต่อารมณ์มั๊ง

โพสเมื่อ : 17/1/2008 21:53

[ค้นหา ขั้นสูง]