เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ฝากเว็บเกมไว้ในใจชาวacerด้วยนะ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
เฮ้อ... กว่าจะมาถึง ผมมาจากราชบุรี แวะพักสักนิดนะครับ ....

ฮึ้บ เอาละ ผมของขายของหน่อย คงไม่ว่ากันนะครับ ...^^

ร้านเกมคอมตลาดกำนันหลัก www.banksgame.com

เปิดขายเกม PC/PS2/Software/Movie/Other

ในราคาสุดคุ้ม

PC DVD-GAME แผ่นละ 60 บาท ปกมันพร้อมสกรีนบนแผ่น
PC CD-GAME แผ่นละ 30 บาท ปกมันพร้อมสกรีนบนแผ่น
PS2 DVD-GAME แผ่นละ 40 บาท ปกมันพร้อมสกรีนบนแผ่น
SoftWare ซีดีแผ่นละ 50 บาท ดีวีดีแผ่นละ 70 บาท ปกมันพร้อมสกรีนบนแผ่น
Movie แผ่นละ 40 บาท ปกมันพร้อมสกรีนบนแผ่น

รายละเอียด
Open in new window Open in new window

พร้อมรูปแบบการจัดส่งสองรูปแบบคือ

1.แบบ EMS
2.แบบ พกง.(พัสดุเก็บเงินปลายทาง)

ไม่ต้องกลัวนะครับว่าเราจะไม่ส่ง เราส่งแน่นอนครับ เรามีร้านขายเกมเป็นตัวเป็นตนที่ จ.ราชบุรี และเปิด

มากว่า 7 ปีแล้ว (สำหรับเว็บไซต์เปิดได้ 4 ปีส่วนใหญ่จะโปรโมทแต่ในจ.ราชบุรี)จึงไม่มีเหตุผลใดๆเลยที่เราจะ

โกงท่าน

ขอให้เชื่อใจและลองตัดสินใจซื้อสินค้ากับเราดูสักครั้ง ลองตัดสินใจซื้อสินค้าจากเรานอกเหนือจากเจ้าประจำ

เพื่อเปรียบเทียบราคาและคุณภาพ

ส่งเร็ว ถูกใจ ว่องไว ย่อมเยาว์ ต้องเรา "ร้านเกมคอมตลาดกำนันหลัก"

Email: banksgame@banksgame.com
Website: www.banksgame.com

โพสเมื่อ : 26/7/2009 8:00
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]