เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

บุคคลทั่วไป
touch pad ......scroll with XP
Guest_บุคคลทั่วไป
เราจะตั้ง touchpad ให้สามารถใช้ scrolling อย่างไรครับ

พอดีลองใช้ตอนที่เป็น linux แล้วสะดวกดีครับ

โพสเมื่อ : 21/1/2008 2:00
Transfer the post to other applications Transfer

Re: touch pad ......scroll with XP
มือวาง
29/12/2007 7:41
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 526
ได้ลง Touchpad driver หรือยังครับ
ในแผ่นที่ให้มากับเครืองน่าจะมีครับ

โพสเมื่อ : 21/1/2008 10:32
Transfer the post to other applications Transfer

Re: touch pad ......scroll with XP
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 130
แต่ลุงอยากล็อคมันทำไงอ่ะ เวลาลุงพิมพ์แล้วชอบไปแตะมันทุกที ข้อความอยู่ผิดตำแหน่งทุกครั้ง

ทำไงครับบอกทีนะหลาน

โพสเมื่อ : 26/1/2008 17:27

บุคคลทั่วไป
Guest_บุคคลทั่วไป
คุณ พี่ก็ไปคลิกที่ syn... ลืมชื่อครับ หรือไปตั้ง option ให้มัน tab lock นะครับ ถ้าลง driver ที่มาให้ คลิกขวา แล้วจะมีให้เลือกเลยครับ
ลองหาดู ไม่ยากๆ
ว่าแต่ ที่จริง คุณพี่ ควรจะ คลึง เอ้ยยย คลิก ปุ่มให้ถูกนะครับ คิคิ
เดี๋ยว จาเป้นเรื่อง
seawind

โพสเมื่อ : 27/1/2008 16:05

[ค้นหา ขั้นสูง]