เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

สมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วย..
มือใหม่
13/8/2009 19:35
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
แนะนำำตัวครับ สมาชิกใหม่ เพิ่งถอย HP Mini 110-1025TU มาสดๆ ร้อนๆ เลย
ทีแรกเดินดูอยู่นาน ทั้ง Dell 10, Asus, Acer, Lenovo, BenQ สุดท้ายก็
มาเจอ HP นี่ละ ที่สวยลงตัว ถูกใจใช่เลย.. ทีแรกที่เอามาใช้คิดว่าคงช้าสักหน่อย
แต่ไม่ใช่อย่างที่คิดเลย เร็วพอๆ กับ PC ที่ออฟฟิตเลย แต่เสียอย่างเดียวเรื่องแบต
มันน่าจะเยอะอีกสักหน่อย ถ้าเป็น 6 cells นะ แจ่มเลย แล้วก็มีช่องใส่ซิมมาให้
แต่ดันไม่มี WWLAN มาให้นี่สิ น่าน้อยใจ แต่ก็ไม่เป็นไรเพราะตั้งใจซื้อมาแล้วหนิ
ถือว่า คุ้มค่า และถูกใจ ใช่เลยจริงๆ ถ้าเวลาหาแฟนมันหาได้ถูกใจแบบนี้ก็ดีสิเน๊อะ
ว่าไหมทุกท่าน.. อิอิ

ปล. แฟนมาอ่านเจอเข้าละเป็นเรื่อง -..-

อีกอย่างขอถามเกี่ยวกัีบการตั้งค่า webcam หน่อยครับ คือมันมืดๆ แล้วก็สลับด้านด้วย(แบบว่าเราหันซ้าย ในกล้องมันหันขวา)
ไม่ทราบว่าท่านใดมี โปรแกรมสำหรับตั้งค่ากล้อง มั่งครับ จะขอบคุณเป็นอย่างสูงเลย.. รบกวนด้วยนะครับ

โพสเมื่อ : 13/8/2009 19:50
Transfer the post to other applications Transfer

Re: สมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วย..
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ยินดีต้อนรับครับ

เรื่องกล้องมืด เห็นว่าต้องแงะเอาแผ่นปิดกล้องที่อยู่ด้านในออก จะสว่างขึ้นครับ

โพสเมื่อ : 13/8/2009 23:12

Re: สมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วย..
มือใหม่
13/8/2009 19:35
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
แล้วจะแงะ เอง หรือว่าจะ ส่งให้ทางศูนย์ แงะให้ดีละครับ..

ปล. กลัวเสียประกัน

แล้วอีกเรื่องคือการ์ด 3G Mini PCI-E card อ่ะครับ จะหาซื้อได้จากไหนหรอ
อยากได้ๆ

โพสเมื่อ : 16/8/2009 14:09
Transfer the post to other applications Transfer

มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 7
ดีคับ ผมก็ใช้รุ่นนี้เหมือนกัน ได้มาแบบงงๆ เหมืิอนกันตั้งใจจะเอาน้อง acer one แต่ไม่มี เลยได้ตัวนี้แทน แต่แฟนผมบอกว่าสวยดีรุ่นนี้ เรื่องกล้องนี่ของผมไม่เป็นนะ แบบมืดๆ กลับด้าน เออ งง เหมือนกัน

โพสเมื่อ : 16/8/2009 22:25

[ค้นหา ขั้นสูง]