เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

มีเรื่องรบกวนหน่อยครับ ต้องการแผ่น Recovery Linux eee pc 901 ครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 2
รบกวนหน่อยครับ เผลอไปทำเครื่องหัวหน้าพัง เลยต้องลง OS ให้ใหม่ ลง Windows XP ให้แล้วไม่พอใจบอกว่าช้า จะเอา Linux เหมือนเดิม แผ่นก็หายไปแล้ว ขอที่ศูนย์รุ่นนี้ก็ไม่มี ต้องใช้ด่วนจริงๆ เพื่อนๆคนไหนมีบ้างไหมครับ ขอไรท์เก็บไว้หน่อย แต่ต้องการใช่ด่วนมากๆ ใครใจดีปล่อยให้โหลดผ่าน Bit ก็จะเป็นพระคุณเลยครับ หรืออยู่แถวรถไฟใต้ดินให้ผมแว๊บไปเอาก็ได้รับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

โพสเมื่อ : 2/9/2009 12:02
Transfer the post to other applications Transfer

Re: มีเรื่องรบกวนหน่อยครับ ต้องการแผ่น Recovery Linux eee pc 901 ครับ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 87
จะใช่ Linux เหรอครับ ลง Ubuntu เลยครับ ผมก็ใช้อยู่ ผมใช้ Ubuntu8.10 อยู่ครับ
มาเป็นสาวก Ubuntu กันครับ ไม่ทำผิดกฎหมายด้วยครับ

โพสเมื่อ : 3/9/2009 9:11

Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]