เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

รับบริจาคจอ LCD เสียเพื่อเป็นสื่อการเรียนการสอนให้กับเด็กค่ะ
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 112
เนื่องจากรุ่นพี่ขอกุลเองได้สอนที่โรงเรียนที่สุรินทร์ ก็เลยให้หาจอขนาดต่าง ๆ ตอนนี้เหลือจอ LCD ขนาด 10" อยากได้สัก 2 ตัว ไม่ต้องการแบบเป็นของใหม่หรอกค่ะ เอาแบบที่แตกแล้วก็ได้ หรือท่านใดจับริจาคจอเสียขนาด 10" แล้วแต่สะดวกค่ะ จอที่ได้จะนำไปใช้เป็นสือการเรียนการสอนให้กับเด็กค่ะ หรือท่านใดอยากจะขายแบบถูกๆ ก็แจ้งได้นะค่ะ เน้นว่าถูกๆ นะค่ะ

โพสเมื่อ : 28/2/2010 18:21

แก้ไขโดย koonlaya เมื่อเวลา 4/3/2010 12:20:16
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]